กว่าจะมาเป็นแบรนด์ แฉล้ม
(CHALAEM ORGANIC : C.O.)
![](https://tipgaysorn.com/wp-content/uploads/2020/11/LOGO-CHALAEM-FONT-PROMPT-MEDIUM-2.webp)
จากทิพย์เกสร ที่เป็นยาสมุนไพร สำหรับดูแลรักษาโรคของทุก ๆ คน ทุกกลุ่มอายุ มีผลิตผลิตภัณฑ์สมุนไพรนับ 100 รายการ และพร้อมส่งต่อภูมิปัญญาสมุนไพรให้กับทายาท รุ่นที่ 4 พร้อมทั้งทำตามปณิธานของหมอมิ่ง แนบเนียน ที่มีความรู้ความชำนาญเกี่ยวกับปัญหาโรคภัยของผู้หญิง
![](https://tipgaysorn.com/wp-content/uploads/2020/11/beautiful-young-asian-woman-touching-her-clean-face-with-fresh-healthy-skin-isolated-white.webp)
เพื่อทำให้ผู้หญิงทุกคนมีความงดงามจากภายใน หรือแฉล้ม แช่มช้อย มีความสดใสอย่างเป็นธรรมชาติ เราจึงคัดสรรผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดสำหรับตอบโจทย์ความต้องการของผู้หญิง ในด้านสุขภาพและความงาม ด้วยแนวคิด “ วิถีธรรมชาติ เพื่อคุณผู้หญิง” ภายใต้แบรนด์ แฉล้ม ออร์แกนิค (C.O.)